A5K61-Hanoi University Of Pharmacy
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi thiên thần hội tụ....!

You are not connected. Please login or register

ba con A5 dau het roi???

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1ba con A5 dau het roi??? Empty ba con A5 dau het roi??? Wed Sep 17, 2008 7:36 pm

sep_of_love

sep_of_love

bao nhiu loi keu goi ma u thay bac nao vao ca, minh quang cao ram ro the ma..h viet k co ai doc thay ..tui than..huhu.
hom nay ktra KS, hinh nhu cac co biet trc la cau nao m ko hoc y biet the cha hoc lam j, mat cong... tongue
huhu..bac nao vao thi doc, comment ty nha..cho e fan khoi, e lai oline e lai viet

2ba con A5 dau het roi??? Empty chẳng có tiêu đề j Wed Sep 17, 2008 7:51 pm

baobinh_151

baobinh_151

Được rồi, may mà tớ cũng chưa học tẹo KS nào, Very Happy thế nên là ko phải học nữa hả? bounce sướng!!!!!!!

http://360.yahoo.com/baobinh_151

3ba con A5 dau het roi??? Empty Re: ba con A5 dau het roi??? Thu Sep 18, 2008 6:59 am

moonbeam

moonbeam

To co thay ai quang cao j ve cai dien dan nay dau. hum nay trang bao moi bit.
uhm, to cung chua hoc ki sinh nen cha thay tiec j ca.he Laughing

4ba con A5 dau het roi??? Empty Re: ba con A5 dau het roi??? Thu Sep 18, 2008 11:56 am

baobinh_151

baobinh_151

who is moonbeam?

http://360.yahoo.com/baobinh_151

5ba con A5 dau het roi??? Empty quang cao co hieu qua... Fri Sep 19, 2008 8:47 pm

sep_of_love

sep_of_love

day, vao them dc vai chu roi day..viet the no moi co hung chu..hoan ho tat ca nha..

6ba con A5 dau het roi??? Empty chào ai Tue Sep 30, 2008 12:18 am

thainguyen

hhây. hôm nay tớ mới có dịp ghé qua diễn đàn, Ui thui phải đánh dấu bằng vài lời tâm huyết chứ nhỉ?
Lúc nãy chỉ thấy mỗi mình rùi lại một mình trên diễn đàn, hâyhây bi h lại thấy có other péon ghé qua. zậy là kô đơn độc rùi, hehe
cuối tuần lớp mình đi chơi nhỉ. Cũng thật mong rằng nhìu thật nhìu bạn đi, hehe vì tớ cũng muốn được đi chơi cả với những nhân mà chưa bao h đi cùng.
Hic hôm nay lên lớp ngủ hoài, các bạn ngồi chăm chú học wá nên chẳng dám nói chuyện hihi nên dành ngủ vậy. Tớ hay viện cớ tại ngoại cảnh lắm. Razz rabbit
tớ cũng muốn post vài ảnh hay ho của tớ nhưng lại sợ các member nhà ta cười cho thối nũi nên ui cha thui vậy, mặc dù tiếc đấy vì tớ thích khoe ảnh mừ. Ui cha tớ cũng hay xấu hổ lắm mừ.
thui nói vui thui. tớ phải làm tiểu luận thui. bye anh em nhà ta một thời gian nha.
chúc mọi người vui vẻ. và học tốt như tớ ngủ tốt trên lớp nè.

7ba con A5 dau het roi??? Empty Cha thay girl xinh gi ca!!!! Hic Tue Sep 30, 2008 10:12 am

lightdragon

lightdragon

Chả thấy Girl xinh đâu cả! Toàn lấy ảnh ở đâu thế ko biết. Đã thế bà Trang Già nhà ta lại cho lên đòn cân như cân ……..!!! Anh em ơi xưng tên đi! Up cả ảnh lên để anh em chị em còn ngắm nha.
Chúc mọi người vui và học thật tốt, ngủ cũng thật tốt. bibi

8ba con A5 dau het roi??? Empty Do cac ban biet khu nha nay la gi? Tue Sep 30, 2008 4:16 pm

lightdragon

lightdragon

Mình rất tự hào khi đc học tập ở cả khu nhà này. Mặc dù chỉ vẻn vẹn có một kỳ ở trường Dược nhưng cũng đáng nhớ thật.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]