A5K61-Hanoi University Of Pharmacy
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi thiên thần hội tụ....!

You are not connected. Please login or register

ngày đầu vào diễn đàn

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1ngày đầu vào diễn đàn Empty ngày đầu vào diễn đàn Fri Jan 09, 2009 4:18 pm

kid

kid

thật chẳng biết phải viết gì nữa.Nhưng nói thật minh thấy hơi buồn vi bây giờ mới vào diễn đàn của lớp.Đúng vậy,lên mạng chơi thì nhiều nhưng không nhớ diễn đàn của lớp.không sao từ nay tớ sẽ lên thường xuyên.nhưng thật sự tớ cảm thấy diễn đàn của lớp mình còn thiếu cái gì đó.tớ cảm thấy nó chưa thưc sự cuốn hút.tại vì chủ đề thì ít quá.mà chẳng có gì cho anh em giải trí nữa.tớ nghĩ là hãy để cho mọi người thích viết gì thì viết không cần fải có chủ đề đâu.như vậy viết sẽ dễ hơn mà.còn nữa hãy để mọi người post lên những cái gì hay mà muốn chia sẻ với mọi người:bài hát,phần mềm,hay kinh nghiệm cũng được,.......tất cả những gì có thể chia sẻ với anh em.nói đi phải nói lại hôm nay minh rất vui vì được vào diễn đàn của lớp...biết tại sao không.nay lục đống tài liệu ôn thj mới thấy A5K61 nhưng mà là thằng bạn nó thấy.hjx.thật may quá Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

2ngày đầu vào diễn đàn Empty To Kid Sat Jan 10, 2009 1:47 am

Richboy116

Admin

Hj Kid!
Cảm ơn Kid đã bài tỏ quan điểm của mình....mục đích của diễn đàn : Hãy viết,chia sẻ những gì bạn nghĩ vì một A5 thật gần gũi!
Diễn đàn không hấp dẫn?Có thể là bây giờ nhưng tương lai thì điều đó phụ thuộc vào các bạn đó?
Việc diễn đàn chia ra các mục cũng chỉ mục đích là dễ quản lí,trong diễn đàn chỉ chia ra 3 mục cơ bản: Tình củm,học tập và thể thao văn hóa...Ra tết Admin hứa sẽ chia Forum ,mở nhiều chuyên đề hơn để các bạn bàn luận....
Hãy để những tâm tư,tình cảm,nguyện vọng.... của mình lên Forum A5 các bạn nhé!

https://a5k61.forumvi.com

3ngày đầu vào diễn đàn Empty cho t hoi Wed Feb 18, 2009 2:08 pm

sep_of_love

sep_of_love

t hoi admin ty nha..sao 4rum lop minh luc hoat dong duoc luc khong the?

4ngày đầu vào diễn đàn Empty Re: ngày đầu vào diễn đàn Thu Feb 19, 2009 2:09 am

Richboy116

Admin

Không có vấn đề j đâu!
Do miễn phí nên mình cũng không quản lí được thời gian.Chắc chỉ đảm bảo được 23h55m/24h thui!
Nhưng có thể nói...trong hàng miễn phí thì nó la tốt rùi đó!

https://a5k61.forumvi.com

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]