A5K61-Hanoi University Of Pharmacy
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi thiên thần hội tụ....!

You are not connected. Please login or register

Giải bóng đá nữ đại học Dược năm 2009

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Richboy116

Admin

Như thường lệ,năm nay trường ta lại tổ chức giải bóng đá cho các cầu thủ
"chuyên nghiệp" đến từ xứ sở của những người cả năm không động đến trái bóng.
Ấy thế mà khi các trận đấu được tổ chức thì khán giả xem rất đông,đặc biệt,là các bạn con trai....
Không biết họ "xem gì" ở những trận cầu "đỉnh cao" ấy nhỉ.... Laughing ...
Theo như dự đoán...năm nay với lực lượng hùng hậu nhất như cầu thủ:Linh mập,Phương còi....Cộng với việc đầu tư cơ sở vật chất:mua đứt một quả bóng+thuê tận 3 huấn luyện viên ....A5K61 sẽ là ứng cử viên nặng ký cho chức vô địch.
A5news sẽ tiếp tục bám sát giải đấu và cập nhật những tin tức mới nhất!

Very Happy:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Hãy dự đoán đội vô địch bắng cách gửi tin nhắn về hệ thống:XYXX.Hai giải nhất trị giá: 1 cái kẹo mút+1 chuyến đi chơi với người thích bạn....chúc các bạn may mắn!

https://a5k61.forumvi.com

kakalat

kakalat

Admin rất rất quan tâm tới giải đấu.T đề xuất có thêm giải thưởng cho cầu thủ "xuất xắc" nhất mới đc.Mà 3 huấn luyện viên là ai vậy.
Có cần lập đội chăm sóc viên ko nhỉ.

Richboy116

Admin

Đúng như dự đoán của giới chuyên môn,Chiều nay, A5 đã thắng các Em K62 (một trong những ứng cử viên) để tiếp tục trên con đường giành chức vô địch.
Phỏng vấn sau trận đấu,Linh Chi-cầu thủ dự bị cho biết: “ Mặc dù chiến thắng trên chấm 15m,nhưng đó là một chiến thắng thuyết phục,chúng tôi có thể làm nhiều hơn thế nhưng các em K62 quá “đô” vì thế để bảo toàn lực lượng chúng tôi chỉ đá với 50% khả năng của mình,tránh va chạm.Nhưng kết quả đã phản ánh tất cả”.
Xin chúc mừng A5 mình ,rất mong các chị em giữ gìn sức khỏe (ban huấn luyện ra quyết định nghiêm cấm các cầu thủ của đội đi chơi với bạn trai trong thời gian này,sau giải đấu sẽ giành thời gian cho các cầu thủ đi chơi bù) để tiếp tục phong độ trong các trận đấu tiếp theo.

https://a5k61.forumvi.com

4Giải bóng đá nữ đại học Dược năm 2009 Empty win _ 1 cma giac rat yomost.. Sun Feb 22, 2009 8:55 pm

sep_of_love

sep_of_love

hehe..khoe 1 ty nha...t da qua quyet dinh chien thang day..hihi
vay la go then cho nam ngoai, lay het tinh than, hit vao tho ra 10lan de cuoi cung chua cham vao bong thi da thang roi..hic
k biet trog luc thang hoa co om nham ai k nua..
ngoi tren xe bus co 4 mong. run fet,3 ong: og fu xe og lai xe voi 1 ong nua...va minh..bthuong la k dam len dau, ( con gai nho nho xinh xinh so lam)nhug lan nay dnag suong, ke !len xe ngoi cu tum tim cuoi..1 fan vi vu lien hoan cuoi dau het rang,1fan vi chien thang, may og lai xe ko de y chu k cug so ma duoi minh xung xe..
chuc doi cta di thang den chung ket...da penanlty de t vao san!

tqla89

Razz Razz Razz Razz Razz hoan hô! chúc mừng chiến thắng đội nhà

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]